Please Choose Your Language
तुम्ही येथे आहात: घर » उत्पादने » स्टेपर मोटर » NEMA 20 2-फेज हायब्रिड स्टेपर मोटर 8HS4406

लोड होत आहे

यावर शेअर करा:
फेसबुक शेअरिंग बटण
twitter शेअरिंग बटण
लाइन शेअरिंग बटण
wechat शेअरिंग बटण
लिंक्डइन शेअरिंग बटण
Pinterest शेअरिंग बटण
whatsapp शेअरिंग बटण
हे शेअरिंग बटण शेअर करा

NEMA 20 2-फेज हायब्रिड स्टेपर मोटर 8HS4406

ऑटोमेशन आणि DIY ऍप्लिकेशन्सच्या विस्तृत श्रेणीमध्ये उच्च कार्यक्षमतेसाठी डिझाइन केलेल्या NEMA 20 स्टेपर मोटरसह अचूक गती नियंत्रण मिळवा.
  • 8HS4406

  • झोंग हुआ जियांग

  • 3.3V

  • 50G

  • 0.6A

  • 60 मिमी

उपलब्धता:

NEMA 20 Stepper Motor 8HS4406 विहंगावलोकन

झोंग हुआ जियांग 8HS4406 ही 2-फेज हायब्रिड स्टेपर मोटर आहे जी कॉम्पॅक्ट CNC, ऑटोमेशन, रोबोटिक्स, पोझिशनिंग आणि DIY मोशन-कंट्रोल सिस्टीममध्ये अचूक वाढीव गतीसाठी डिझाइन केलेली आहे. मोटर 1.8° पूर्ण-चरण कोन वापरते, प्रति क्रांती 200 पूर्ण चरणांशी संबंधित, आणि 3.3V आणि 0.6A वर निर्दिष्ट केली जाते.

0.026 N·m वरील सूचीबद्ध होल्डिंग टॉर्क, क्लास बी इन्सुलेशन, AWG 26 UL1061 लीड्स आणि कॉम्पॅक्ट मोटर स्ट्रक्चरसह, ही NEMA 20 स्टेपर मोटर अशा ऍप्लिकेशन्ससाठी आहे जिथे पुनरावृत्ती करण्यायोग्य स्थिती, नियंत्रित लो-स्पीड मोशन आणि कॉम्पॅक्ट इंस्टॉलेशन महत्त्वाचे आहे. सर्वोत्तम कामगिरीसाठी, स्टेपर ड्रायव्हर चालू सेटिंग, पुरवठा व्होल्टेज, प्रवेग प्रोफाइल आणि मोटर आणि मशीनच्या आवश्यकतांशी यांत्रिक लोड जुळवा.

NEMA 20 स्टेपर मोटर किंमतीची विनंती करा

01 सामान्य तपशील

8HS4406 NEMA 20 2 फेज हायब्रिड स्टेपर मोटर

आयटम तपशील
टप्प्यांची संख्या 2
पायरी कोन 1.8° ±5%
रेट केलेले व्होल्टेज 3.3V
रेट केलेले वर्तमान 0.6A
प्रतिकार 5.5 Ω ±10% 20°C वर
अधिष्ठाता 2.3 mH ±20% 1 kHz वर, 1 Vrms
टॉर्क धारण ०.०२६ N·m पेक्षा जास्त
डिटेंट टॉर्क कमाल ०.५ N·cm खाली
रोटर जडत्व 4.5 g·cm²
लीड शैली AWG 26 UL1061
इन्सुलेशन वर्ग वर्ग बी
डायलेक्ट्रिक सामर्थ्य 1 मिनिटासाठी 500V AC
इन्सुलेशन प्रतिकार 100 MΩ वर
अनुमत थ्रस्ट लोड 2N
अनुमत रेडियल लोड शाफ्टच्या शेवटी 20N

1.8° स्टेप अँगल प्रति क्रांती 200 पूर्ण पावले देतो. सुसंगत मायक्रोस्टेपिंग ड्रायव्हर नितळ गतीसाठी प्रत्येक पूर्ण पायरी उपविभाजित करू शकतो, परंतु वास्तविक स्थिती अचूकता ड्रायव्हर, लोड, यांत्रिकी, प्रवेग, अनुनाद आणि नियंत्रण सेटिंग्जवर अवलंबून असते.

8HS4406 सुसंगततेबद्दल विचारा

02 इलेक्ट्रिकल स्पेसिफिकेशन

मॉडेल क्र. पायरी कोन मोटर लांबी व्होल्टेज चालू प्रतिकार अधिष्ठाता टॉर्क धारण जडत्व वजन

(°) (L) मिमी व्ही ए Ω mH mN·m g·cm² g
8HS4406 1.8 60 3.3 0.6 5.5 2.3 26 4.5 50

वरील मूल्ये या पृष्ठावरील प्रतिनिधी 8HS4406 उत्पादनासाठी दर्शविलेली वैशिष्ट्ये आहेत. अनुप्रयोग आवश्यकतांनुसार विशेष कॉन्फिगरेशनवर चर्चा केली जाऊ शकते. ड्रायव्हर निवडताना, केवळ मोटारच्या रेट केलेल्या व्होल्टेजनुसार निवडण्याऐवजी मोटरच्या रेट केलेल्या फेज करंट आणि ड्रायव्हरच्या वर्तमान-नियंत्रण क्षमतेला प्राधान्य द्या.

इन्सुलेशन पातळी

इन्सुलेशन पातळी इन्सुलेशन व्होल्टेज इन्सुलेशन प्रतिकार
वर्ग बी 500V AC, 1 मिनिट 100 MΩ वर
वर्ग एफ 500V AC, 1 मिनिट 100 MΩ वर

मोटर इन्सुलेशन क्लास इन्सुलेशन सिस्टमच्या उष्णता-प्रतिरोधक श्रेणीचे वर्णन करते. स्त्रोत सामग्री A, E, B, F आणि H तापमान वर्गांची यादी करते. या पृष्ठावरील 8HS4406 सामान्य तपशील मोटरला वर्ग B म्हणून ओळखतो.

इन्सुलेशनचे तापमान वर्ग ए लेव्हल ई स्तर बी स्तर F स्तर एच पातळी
कमाल अनुमत तापमान (°C) 105 120 130 155 180
वळण तापमान वाढ मर्यादा (K) 60 75 80 100 125
कार्यप्रदर्शन संदर्भ तापमान (°C) 80 95 100 120 145

03 आकारमान

8HS4406 स्टेपर मोटर यांत्रिक परिमाणे

NEMA 20 स्टेपर मोटर डायमेंशनल ड्रॉइंग

मोटारला CNC अक्ष, रेखीय स्टेज, रोबोट यंत्रणा किंवा कस्टम मशीनमध्ये समाकलित करण्यापूर्वी, फ्लँज, शाफ्ट, माउंटिंग-होल पॅटर्न, उपलब्ध इंस्टॉलेशन स्पेस आणि मेकॅनिकल ड्रॉईंगच्या विरूद्ध कपलिंग आयाम तपासा.

वायरिंग आकृती

8HS4406 दोन फेज स्टेपर मोटर वायरिंग आकृती

वायरिंग आकृतीनुसार सुसंगत बायपोलर स्टेपर ड्रायव्हरच्या संबंधित A आणि B आउटपुटशी दोन मोटर फेज कनेक्ट करा. पॉवर लागू करण्यापूर्वी कॉइल जोड्यांची पुष्टी करा आणि मोटर वायरिंग बदलण्यापूर्वी ड्रायव्हर बंद करा.

उत्तेजना क्रम

दोन फेज हायब्रिड स्टेपर मोटर उत्तेजना क्रम

स्टेपर ड्रायव्हर नियंत्रित कोनीय हालचाल तयार करण्यासाठी अनुक्रमाने दोन टप्प्यांना ऊर्जा देतो. पूर्ण-चरण, अर्ध-चरण आणि मायक्रोस्टेपिंग वर्तन ड्रायव्हर आणि कंट्रोलरवर अवलंबून असते. टॉर्क, तापमान वाढ आणि मोटर लाइफसाठी योग्य वर्तमान मर्यादा महत्त्वपूर्ण आहे.

04 तंत्रज्ञान परिस्थिती

पायरी कोन अचूकता ±5%
प्रतिकार अचूकता ±10%
प्रेरण अचूकता ±२०%
तापमानात वाढ कमाल 80°C
सभोवतालचे तापमान -20°C ते +50°C
इन्सुलेशन प्रतिकार 100 MΩ मि., 500V DC
डायलेक्ट्रिक सामर्थ्य 500V AC, 1 मिनिट
अनुमत रेडियल लोड 20N
अनुमत थ्रस्ट लोड 2N

मोशन-सिस्टम डिझाइन दरम्यान या सहनशीलता आणि ऑपरेटिंग परिस्थिती विचारात घेतल्या पाहिजेत. वास्तविक उपलब्ध टॉर्क जसजसा वेग वाढतो तसतसा कमी होतो, म्हणून मोटारचे ड्रायव्हर, पुरवठा व्होल्टेज, लोड जडत्व, प्रवेग, ट्रान्समिशन गुणोत्तर आणि आवश्यक ऑपरेटिंग गती यांचे मूल्यमापन केले पाहिजे.

ठराविक अनुप्रयोग आणि निवड

8HS4406 2-फेज हायब्रीड स्टेपर मोटर लहान CNC यंत्रणा, डेस्कटॉप ऑटोमेशन, रोबोटिक्स, पोझिशनिंग स्टेज, डिस्पेंसिंग इक्विपमेंट, कॅमेरा किंवा ऑप्टिकल पोझिशनिंग, चाचणी उपकरणे, शैक्षणिक मशीन्स आणि कस्टम DIY मोशन सिस्टीम यासारख्या कॉम्पॅक्ट मोशन-कंट्रोल कामांसाठी विचारात घेतले जाऊ शकते जेथे आवश्यक टॉर्क आणि कॅपलोडिंग टॉर्कमध्ये राहते.

निवडीसाठी, आवश्यक गती श्रेणी, लोड टॉर्क, प्रवेग, कर्तव्य चक्र, शाफ्ट लोड, माउंटिंग आयाम, ड्रायव्हर मॉडेल आणि उपलब्ध पुरवठा व्होल्टेज प्रदान करा. हे मोटर, ड्रायव्हर करंट सेटिंग आणि यांत्रिक ट्रांसमिशन अधिक अचूकपणे जुळविण्यास अनुमती देते.

आपल्या गती आवश्यकता पाठवा

05 कंपनी प्रोफाइल

झोंग हुआ जियांग सीएनसी स्पिंडल मोटर आणि स्टेपर मोटर कंपनी प्रोफाइल

'झोंग हुआ जियांग' ब्रँड स्टोरी

झोंग हुआ जियांग उत्पादन कंपनी

आम्ही कसे सुरू केले

Huajiang ची स्थापना 2000 मध्ये झाली, ज्याची सुरुवात CNC खोदकाम स्पिंडल मोटर उत्पादनापासून झाली आणि नंतर VFD, खोदकाम मशीन आणि संबंधित मोशन-कंट्रोल उत्पादनांमध्ये विस्तार झाला. झोंग हुआ जियांग ब्रँडची स्थापना 2018 मध्ये व्यापक आंतरराष्ट्रीय-बाजार विकासाला समर्थन देण्यासाठी करण्यात आली.

कशामुळे आम्हाला अभिमान वाटतो

कंपनीकडे एअर-कूल्ड स्पिंडल मोटर्सच्या मालिकेसाठी नोंदणीकृत पेटंट आहे, पेटंट क्रमांक 200730184245.5, आणि CNC-संबंधित उत्पादनांमध्ये उत्पादनाचा 20 वर्षांपेक्षा जास्त अनुभव जमा केला आहे.

06 आम्हाला का निवडा

झोंग हुआ जियांग गुणवत्ता हमी पेटंट आणि ब्रँड फायदे
गुणवत्ता हमी
उत्पादन कार्यप्रदर्शन आणि शिपमेंट तपासणीसाठी गुणवत्ता-नियंत्रण प्रक्रिया.
पेटंट आणि प्रमाणपत्रे
दीर्घकालीन सीएनसी उत्पादन अनुभव आणि पेटंट स्पिंडल डिझाइन.
ब्रँड व्हॅल्यू इंटिग्रेटेड उत्पादन समर्थन.
सीएनसी मशीन, स्पिंडल्स, मोटर्स, ड्राइव्ह आणि ॲक्सेसरीजसाठी
झोंग हुआ जियांग किंमत सेवा आणि वितरण फायदे
वाजवी किंमत
तपशील, प्रमाण आणि कस्टमायझेशनसाठी थेट कारखाना संप्रेषण.
पूर्ण-वेळ सेवा समर्थन.
मोटर निवड, ड्रायव्हर जुळणी आणि अनुप्रयोग प्रश्नांसाठी
जलद आणि विश्वसनीय वितरण
उत्पादन समन्वय, निर्यात सेवा आणि शिपमेंट अद्यतने.

लीडिंग सीएनसी मशीन / सीएनसी स्पिंडल मोटर

2000 पासून निर्माता

झोंग हुआ जियांगशी संपर्क साधा

07 उत्पादन प्रमाणपत्र

झोंग हुआ जियांग उत्पादन प्रमाणपत्र

गंतव्य बाजारपेठ आणि अंतिम उपकरणानुसार प्रमाणन आवश्यकता बदलू शकतात. OEM किंवा बॅच ऑर्डरसाठी, तुमच्या अर्जासाठी आवश्यक असलेल्या वर्तमान उत्पादन दस्तऐवजीकरणाची विनंती करा आणि खरेदी करण्यापूर्वी आवश्यक अनुपालन मानकांची पुष्टी करा.

वारंवार विचारले जाणारे प्रश्न

8HS4406 NEMA 20 स्टेपर मोटर कशासाठी वापरली जाते?

लहान CNC यंत्रणा, ऑटोमेशन उपकरणे, रोबोटिक्स, पोझिशनिंग स्टेज, चाचणी फिक्स्चर आणि मोटरच्या टॉर्क आणि ऑपरेटिंग परिस्थितीशी जुळणाऱ्या इतर लो-लोड मोशन सिस्टमसह पुनरावृत्ती करता येण्याजोग्या कोनीय स्थितीची आवश्यकता असलेल्या कॉम्पॅक्ट मोशन-कंट्रोल ऍप्लिकेशन्ससाठी हे आहे.

1.8° स्टेपर मोटरमध्ये प्रति क्रांती किती पायऱ्या असतात?

1.8° पूर्ण-चरण मोटरमध्ये प्रति क्रांती 200 पूर्ण पावले असतात कारण 360° भागिले 1.8° 200 असते. एक मायक्रोस्टेपिंग ड्रायव्हर नितळ गतीसाठी या पूर्ण चरणांचे उपविभाजित करू शकतो.

8HS4406 चे रेट केलेले व्होल्टेज आणि करंट काय आहेत?

या पृष्ठावरील वैशिष्ट्ये 3.3V चा रेट केलेला व्होल्टेज आणि 0.6A रेट केलेला प्रवाह सूचीबद्ध करतात. वर्तमान-नियंत्रित स्टेपर ड्रायव्हर वापरताना, मोटर आणि ड्रायव्हरच्या सूचनांनुसार फेज करंट सेट करा.

या 2-फेज हायब्रिड स्टेपर मोटरचा होल्डिंग टॉर्क किती आहे?

26 mN·m च्या समतुल्य, 0.026 N·m पेक्षा जास्त टॉर्क धारण करणारा स्त्रोत तपशील सूचीबद्ध करतो. उपलब्ध रनिंग टॉर्क होल्डिंग टॉर्कपेक्षा कमी असेल आणि मोटरचा वेग वाढला की सामान्यतः कमी होईल.

8HS4406 स्टेपर मोटरसह मी कोणता ड्रायव्हर वापरावा?

बायपोलर 2-फेज स्टेपर ड्रायव्हर वापरा जो मोटरच्या 0.6A रेटिंगच्या आसपास फेज करंट नियंत्रित करू शकतो आणि तुमच्या कंट्रोलर आणि पुरवठा व्होल्टेजशी सुसंगत आहे. मोटर वायरिंग करण्यापूर्वी चालकाच्या किमान आणि कमाल वर्तमान श्रेणीची पुष्टी करा.

ही मोटर मायक्रोस्टेपिंग वापरू शकते का?

होय, सुसंगत मायक्रोस्टेपिंग ड्रायव्हरशी कनेक्ट केलेले असताना. मायक्रोस्टेपिंग कंपन कमी करू शकते आणि गती नितळ बनवू शकते, जरी आदेशित मायक्रोस्टेप आकाराला लोड अंतर्गत यांत्रिक स्थिती अचूकतेची हमी मानली जाऊ नये.

या स्टेपर मोटरसाठी वर्ग बी इन्सुलेशनचा अर्थ काय आहे?

उत्पादन तपशील मोटरला वर्ग बी इन्सुलेशन म्हणून ओळखते. स्त्रोत इन्सुलेशन तक्त्यामध्ये वर्ग B इन्सुलेशनसाठी कमाल स्वीकार्य तापमान 130°C आहे, तर ऑपरेटिंग तंत्रज्ञान परिस्थिती 80°C ची कमाल तापमान वाढ निर्दिष्ट करते.

OEM किंवा बदली निवडीसाठी मी कोणती माहिती प्रदान करावी?

मोटर मॉडेल, माउंटिंग आयाम, शाफ्टचे परिमाण, लोड टॉर्क, लक्ष्य गती, प्रवेग, कर्तव्य चक्र, ड्रायव्हर मॉडेल, पुरवठा व्होल्टेज, वायरिंग आवश्यकता, प्रमाण आणि अंतिम अनुप्रयोग प्रदान करा. हे 8HS4406 योग्य आहे की नाही किंवा वेगळी स्टेपर मोटर आवश्यक आहे की नाही याची पुष्टी करण्यात मदत करते.

स्टेपर मोटर स्पेसिफिकेशन सानुकूलित केले जाऊ शकते?

मूळ उत्पादन माहिती सांगते की ग्राहकांच्या गरजेनुसार विशेष-विनंती उत्पादने बनवता येतात. मूल्यमापनासाठी आवश्यक इलेक्ट्रिकल, मेकॅनिकल, लीड-वायर आणि प्रमाण तपशीलांसह विक्री संघाशी संपर्क साधा.

8HS4406 स्टेपर मोटरसाठी कोट मिळवा

मागील: 
पुढील: 

संबंधित उत्पादने

आमचे सर्वोत्तम कोटेशन लागू करा

अधिकृत एजंटांची जागतिक भरती!

CNC राउटर मशीन आणि CNC स्पिंडल मोटर चे अनन्य वितरक म्हणून आमच्यात सामील व्हा. एक व्यावसायिक निर्माता म्हणून, आम्ही उच्च-कार्यक्षमता मशीन, आकर्षक नफा मार्जिन, तांत्रिक प्रशिक्षण आणि संपूर्ण विपणन समर्थन प्रदान करतो. आमच्यासोबत मजबूत भागीदारी तयार करा आणि आत्मविश्वासाने तुमची बाजारपेठ वाढवा.

उत्पादने

द्रुत दुवे

आमच्याशी संपर्क साधा

    zhonghuajiang@huajiang.cn
  +८६- १३ 13915011877
   No.379-2, Hengyu Road, Henglin town, Wujin District, Changzhou, Jiangsu, China
© कॉपीराइट   2025 चांगझोउ हुआजियांग इलेक्ट्रिकल कंपनी, लिमिटेड सर्व हक्क राखीव.